RERA Logo महाराष्ट्र स्थावर संपदा नियामक प्राधिकरण ISO 9001:2015 certified
श्री. एकनाथ शिंदे
माननीय मुख्यमंत्री
Maharashtra Chief Minister
Government of India

सल्लागारांची यादी

Sr.No. Conciliation Bench Conciliators Name Organization
1 Mumbai Bench 1 Mr. Rajnikant S Ajmera CREDAI-MCHI
    Mrs.Veena Gondhalekar Mumbai Grahak Panchayat
2 Mumbai Bench 2 Mr. Rajan N. Bandelkar NAREDCO
    Mr. Hitesh Bhagtani
    Mr. Uday Karnik Mumbai Grahak Panchayat
3 Mumbai Bench 3 Dr. Niranjan Hiranandani NAREDCO
    Mr. Gopal Dwivedi
    Mrs. (Dr) Archana Sabnis Mumbai Grahak Panchayat
4 Mumbai Bench 4 Mr. Mohan Marutirao Deshmukh CREDAI-MCHI
    Mr. Prakash Modak Mumbai Grahak Panchayat
5 Mumbai Bench 5 Mr. Munish Pravin Doshi CREDAI-MCHI
    Mrs. Anita Khanolkar Mumbai Grahak Panchayat
6 Mumbai Bench 6 Mr. Paras Gundecha CREDAI-MCHI
    Mrs. Sharmila Ranade Mumbai Grahak Panchayat
7 Mumbai Bench 7 Mr. Yomesh Rao NAREDCO
    Adv. Shirish Deshpande Mumbai Grahak Panchayat
8 Mumbai Bench 8 Mr. O.P. Monga CREDAI-MCHI
    Ms. Acharekar Anagha Mumbai Grahak Panchayat
9 Mumbai Bench 9 Mr. Pritiam Chivukula CREDAI-MCHI
    Ms. Gadgil Mangala Mumbai Grahak Panchayat
10 Mumbai Bench 10 Ms. Manju Yagnik NAREDCO
    Ms. Athalye Mamata Mumbai Grahak Panchayat
11 Mumbai Bench 11 Mr. Anish Shah NAREDCO
    Ms. Purnima Rao Mumbai Grahak Panchayat
12 Mumbai Bench 12 Mr. Manoj Daisaria NAREDCO
    Mr. Joshi Yogesh Mumbai Grahak Panchayat
13 Mumbai Bench 13 Mr. Prashant Sharma NAREDCO
    Mrs. Modak Jyoti Mumbai Grahak Panchayat
14 Mumbai Bench 14 Mr. Mukesh Patel CREDAI-MCHI
    Mr. Milind Bhole Mumbai Grahak Panchayat
15 Mumbai Bench 15 Mr. Tejas Vyas CREDAI-MCHI
    Mr. Kiran Karanje Mumbai Grahak Panchayat
16 Mumbai Bench 16 Mr. Prashant Khandelwal CREDAI-MCHI
    Shankar Gaud Mumbai Grahak Panchayat
17 Navi Mumbai Bench 1 Mr. Rajesh Prajapati CREDAI-MCHI
    Mr. Uday Pingle Mumbai Grahak Panchayat
18 Navi Mumbai Bench 2 Mr. Prakash Baviskar NAREDCO
    Mr. Prabhakar Gawane Mumbai Grahak Panchayat
19 Navi Mumbai Bench 3 Mr. Amit Haware NAREDCO
    Mr. Prasad Wagh Mumbai Grahak Panchayat
20 Navi Mumbai Bench 4 Mr. Vijay Lakhani CREDAI-MCHI
    Mr. Subhash Saudagar Mumbai Grahak Panchayat
21 Thane Bench 1 Mr. Himanshu Jain NAREDCO
    Mrs. Pooja Joshi Deshpande Mumbai Grahak Panchayat
22 Thane Bench 2 Mr. Jitendra Mehta CREDAI-MCHI
    Mr. Satish Moghe Retired Government Officer
23 Thane Bench 3 Mr. Kamlesh Thakur NAREDCO
    Mr. Pradip Deshpande Mumbai Grahak Panchayat
24 Vasai Virar Bench 1 Mr. Bipin Agarwal CREDAI-MCHI
    Mrs. Mrudula Chiplunkar Mumbai Grahak Panchayat
25 Vasai Virar Bench 2 Mr. Hitesh Thakkar NAREDCO
    Mr. Pankaj Kulkarni Mumbai Grahak Panchayat
26 Kalyan Dombivali Bench 1 Mr. Johar Zojwalla NAREDCO
    Mr. Kaustubh Sule Mumbai Grahak Panchayat
27 Kalyan Dombivali Bench 2 Mr. Bharat Chheda CREDAI-MCHI
    Adv. Manisha Kulkarni Mumbai Grahak Panchayat
28 Kalyan Dombivali Bench 3 Mr. Shrikant Shitole NAREDCO
    Mr. Shirish Bendre Mumbai Grahak Panchayat
29 Raigad Bench 1 Mr. Maulik Dave NAREDCO
    Mr. A.V. Jogalekar Mumbai Grahak Panchayat
30 Palghar Bench 1 Mr. Ashit Shah CREDAI-MCHI
    Mrs. Archana Pangaonkar Mumbai Grahak Panchayat
31 Palghar Bench 2 Mr. Ajay Thanekar NAREDCO
    Mrs. Patil Gaurangi Mumbai Grahak Panchayat
32 Mira Bhayander Bench 1 Mr. Sunil Mehta CREDAI-MCHI
    Mr. Anil Thosar Mumbai Grahak Panchayat
33 Pune Bench 1 Mr. Hemant Naiknavare CREDAI-Maharashtra
    Mrs.Tanuja Rahane Mumbai Grahak Panchayat
34 Pune Bench 2 Mr. I.P.Inmadar CREDAI-Maharashtra
    Mr. Keshav Barve Mumbai Grahak Panchayat
35 Pune Bench 3 Mr. Moti Panjabi CREDAI-Maharashtra
    Mr. Sanjay Gokhale Mumbai Grahak Panchayat
36 Pune Bench 4 Mr. Kishor Pate CREDAI-Maharashtra
    Mrs. Kalpita Ranade Mumbai Grahak Panchayat
37 Pune Bench 5 Mr. Hemendra Shah CREDAI-Maharashtra
    Mr. Sanjeev Mahajan Mumbai Grahak Panchayat
38 Pune Bench 6 Mr. Abhey Kele NAREDCO
    Mr. Vinit Gokhale Mumbai Grahak Panchayat
39 Pune Bench 7 Mr. Bharat Agarwal NAREDCO
    Mr. Vivek Kelkar Mumbai Grahak Panchayat
40 Pune Bench 8 Mr. Atul Goel NAREDCO
    Mr. Kaustubh Barve Mumbai Grahak Panchayat
41 Pune Bench 9 Mr. Pradeep Karanjule NAREDCO
    Mr. Shrirang Palande Mumbai Grahak Panchayat
42 Pune Bench 10 Mr. Suhas Merchant CREDAI-Maharashtra
    Mr. Mohan Ranade Mumbai Grahak Panchayat
43 Pune Bench 11 Mr. Arvind Jain CREDAI-Maharashtra
    Mr. Suhas Gondhalekar Mumbai Grahak Panchayat
44 Pune Bench 12 Mr. Akhil Agarwal CREDAI-Maharashtra
    Mr. Shirish Mulekar Mumbai Grahak Panchayat
45 Pune Bench 13 Mr. Rajesh Choudhary CREDAI-Maharashtra
    Ms. Swati Dhongade Mumbai Grahak Panchayat
46 Pune Bench 14 Mr. Nitin Nyati CREDAI-Maharashtra
    Ms. Ketaki Aagashe Mumbai Grahak Panchayat
47 Pune Bench 15 Mr. Rinku Shewani CREDAI-Maharashtra
    Ms. Ujavala Bhalerao Mumbai Grahak Panchayat
48 Nashik Bench 1 Mr. Rajan Daryani NAREDCO
    Mr. Dilip Phadke Mumbai Grahak Panchayat
49 Nashik Bench 2 Mr. Sunil Kotwal CREDAI-Maharashtra
    Mr. Sunil Sovitkar Retired Government Officer
50 Nagpur Bench 1 Mr. Prashant Sarode CREDAI-Maharashtra
    Mr. Gajanan Pande Grahak Panchayat
51 Nagpur Bench 2 Mr. Sunil Dudhalwar CREDAI-Maharashtra
    Mr. Narendra Kulkarni Grahak Panchayat
52 Nagpur Bench 3 Mr. Santu Chawla CREDAI-Maharashtra
    Adv. Gouri Chandrayan Grahak Panchayat